Monday, August 27, 2012


Unaikumbuka blog ya Ze Utamu ilivyokuwa maarufu enzi hizo? Kama ingekuwepo hadi leo tunaamini ingekuwa blog inayosomwa pengine kuliko zote nchini. Bahati mbaya ama nzuri blog hiyo ilifungwa kitambo na mmiliki kukiona cha mtema kuni baada ya polisi wa kimataifa kumkamata na Mungu ndio anajua mtu huyo yuko wapi sasa hivi.

Lakini sasa hivi wakati ambao mitandao ya kijamii kama Facebook imejipatia umaarufu nchini, kuna makundi ama kurasa zimefunguliwa na kujipatia umaarufu mkubwa. 


Kurasa hizo hazina tofauti sana na yaliyokuwa maudhui ya blog ya Ze Utamu. Kile kinachoandikwa na picha zinazowekwa ni za ngono zaidi. Picha nyingi zinazoonekana ni za wanawake walionusu uchi ama uchi kabisa ambazo nyingi zimekuwa zikipata maoni mengi kutoka watu waliojiunga na kurasa hizo.

 

Kwa sasa kurasa hizo za ngono zimekuwa maarufu kiasi cha kuanza kuzizidi hata zile zinazozungumzia masuala ya muhimu kama vile siasa nk. 

 

Ni ukweli usiopingika kuwa ngono huvuta hisia za wengi, lakini swali ni Je! Kuongezeka kwa umaarufu wa makundi haya kwenye mtandao wa Facebook ambao lengo lake lilikuwa ni kuwakutanisha marafiki na jamaa na kufahamu mengi yanayoendelea katika maisha na pia makampuni makubwa yakiutumia mtandao huo kama njia ya kuwasiliana na wateja, kunaifanya Facebook iwe mtandao usio na maadili kuliko mingine kama Twitter? 

 

Je huu ni mwanzo wa mtandao huo kuchimbiwa kaburi na watumiaji wake? 

 

Tunachaane na hayo na sasa tukupe fursa ya kuzifahamu kurasa hizo zilizo maarufu zaidi nchini.


1. Jicho la Mvulana liko Fasta kuliko Google Pale linapo search Msichana.


Maelezo: Katika mwili wako wote ,.. jaribu sana kulitunza Jicho.


Likes 12,566


 


2. Bongo Hotties (Hot o Not)


Maelezo: Feel free to inbox us if u want ur pic 2 b posted here.. Only Hotties


Likes 10,196


 


3. Universal Tanzanian jokes


Maelezo: it's all about jokes and nude photos


Likes 9,703


 


4. YaNi UtAmU UnAkUjA . YaNi UtAmU UnAkAtA


Likes  7,713 


 


5. Kijiwe Cha Story Za Wakubwa


Likes 7,058 


 


6. Karibu Upate Utamu


Likes 1,713 


 


7. Malaya Sinza


Maelezo: KARIBU UCHAT NA MIMI NA UJUE MAMBO MENGI YA KIMAISHA HASA YANAYOHUSU STAREHE.

JIPATIE HUDUMA ZIFUATAZO:


1. Kujua njia mbalimbali za kufanya mapenzi

Likes 1,713 



 

 Chanzo:leotainment.blogspot.com

 


Reactions:

2 comments:

  1. blog yako ni nzuri bravo !
    http://advertisementtz.blogspot.com

    ReplyDelete
  2. JAMANI, KUNA ALIYE NICHEKESHA LEO SIJUI NAYEYE AMEKAT TAMAA NA KUPOTEZA IMANI NA BUNGE HILI MAALUMU LA KATIBA KWA YANAYO JIRI KILA JIONI KAMA WENGI WETU WATANZANIA? ETI BORA WALE ABIRIA WA NDEGE YA MALAYASIA ILYOTEA WANGEKUWA NI HAWA WAJUMBE WA BUNGE LA KATIBA,INGEKUWA VYEMA..............
    Reply

    ReplyDelete

Tnzania Yangu

Tarehe ya Leo

Site Developer

©2014 | Haki Zote Zimehifadhiwa.
Blog Theme By JackiMimi Arts.

Pendezwa Nasi Facebook

Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below

Powered By Blogger Widgets

Hivi sasa ni Saaa.

Simu Doctor

Vodacom Ad.

Popular Posts

Special Ad