![]() |
| Zoezi la Uokoaji uliendelea kwa Majeruhi eneo la Ajali maeneo ya Mkata May 21,2018. |
![]() |
|
Ajali hii ni ya Basi la Shambalai linalofanya safari zake Dar es Salaam na Lushoto mkoani Tanga na kuleta uharibifu wa mali na Majeruhi.
|


![]() |
| Zoezi la Uokoaji uliendelea kwa Majeruhi eneo la Ajali maeneo ya Mkata May 21,2018. |
![]() |
|
Ajali hii ni ya Basi la Shambalai linalofanya safari zake Dar es Salaam na Lushoto mkoani Tanga na kuleta uharibifu wa mali na Majeruhi.
|


Chief Editor | Mhariri
Journalist / Chief Editor / Tanzanian Blogger
Simu: 0756830214 / 0620197747 / 0789925630.
No comments:
Post a Comment