Tusua Pesa na 1xbet Hapa. - Mwana Wa Makonda

Muhtasari

X-BET


Post Top Ad

Monday, May 21, 2018

Tusua Pesa na 1xbet Hapa.

Kuweka Pesa Akaunti yako 1xbet Kwa Vodacom, Tigo Na Airtel.

 1.   Ingia TOP ACCOUNT kwenye menu

2.   chagua mtandao unaotumia TIGO,VODA,AIRTEL

3.   weka namba zako za simu baada ya +255 bila sifuri
       
                        KUJIUNGA 1XBET

1: Inatakiwa ujiunge kwa Ku BONYEZA HAPA , ili uweze kujisajiri/ Register.
2:Wakati unajisajiri kuna Sehemu pameandikwa “Enter Promo Code” hapo inatakiwa uweke hizi namba kama Zilivyo: 1x_17307 ili uongezewe salio kutokana na kiasi ulichoingiza.
3: Baada ya Kujisajiri hakikisha unakumbuka namba ya Akaunti pamoja na Password, hivi vitakusaidia kuingia kwenye akaunti yako pale unapotaka kuingia tena au unapotaka kutoa pesa uliyojishindia.
4: Unaweza Kuongeza Salio kwa Kutumia Mitandao Ifuatayo: Airtel , Vodacom na TigoPekee
Kama unapata Tatizo lolote la namna ya Kucheza au Kujiunga basi waweza Kupata Msaada hapa. Bonyeza Maneno haya hapa Chini.


Post Bottom Ad