
![]() |
| Real Madrid walitangulia kwa bao la Pepe dakika ya 52 ya Mchezo huo na uifanya Real Madrid kufikisha pointi 72 kwa Michezo 30 huku Atletico Madrid wakiwa nafasi ya tatu kwa Pointi 62 kwa michezo 31. |


![]() |
| Real Madrid walitangulia kwa bao la Pepe dakika ya 52 ya Mchezo huo na uifanya Real Madrid kufikisha pointi 72 kwa Michezo 30 huku Atletico Madrid wakiwa nafasi ya tatu kwa Pointi 62 kwa michezo 31. |

Chief Editor | Mhariri
Journalist / Chief Editor / Tanzanian Blogger
Simu: 0756830214 / 0620197747 / 0789925630.
No comments:
Post a Comment