Mtibwa Sugar Bingwa Kombe la Shirikisho la Azam. - Mwana Wa Makonda

Muhtasari

X-BET


Post Top Ad

Saturday, June 02, 2018

Mtibwa Sugar Bingwa Kombe la Shirikisho la Azam.

Mtibwa Sugar wameibuka  rasmi Mabingwa wa Kombe la Shirikisho la Azam 2017/2018 baada ya kuibuka na ushindi wa mabao 3-2 dhidi ya Singida United katika mchezo wa fainali uliopigwa  jioni ya leo June 2,2018 Uwanja wa Sheikh Amri Abeid jijini Arusha.
Katika mchezo huo nyavu za Singida United zilitikishwa mnamo dakika ya 22 na Salum Kiwimbwa huku Mabao mengine ya Mtibwa Sugar yalifungwa na Issa Rashid 'Baba Ubaya' dakika ya 37 kabla ya kutolewa kwa kadi nyekundu dakika ya 78 na Ismail Kahesa dakika ya 88 wakati ya Singida United yamefungwa na Salum Chuku dakika ya 43 na Tafadzwa Kutingu dakika ya 69 

Mtibwa sasa itakuwa mwakilishi wa michuano ya Kombe la Shirikisho Afrika kwa msimu ujao kufuatia kuchukua ubingwa huo, na hii ni kwa mujibu wa sheria na kanuni za TFF kuwa bingwa wa FA ataiwakilisha Tanzania katika mashindano hayo.

No comments:

Post a Comment

Post Bottom Ad